Lambobin Magnetic Figures Geometric Figures Da 'Ya'yan itãcen marmari Tare da Magnet Board Ilimin Haruffa na Koyan Wasan Yara

Siffofin:

Kyakkyawan kayan aikin koyo, cikakkun kayan koyarwa ga yara.
Yana iya ɗaukar hoto yana ba da damar yin karatu a ko'ina.
Iri biyu na jigo saitin.Saitin harafi da lamba, 'ya'yan itace, saitin adadi na geometric.
Wasan da ya dace da jariri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Saitin Haruffa na Magnetic da Lambobi wani abin wasan yara ne na ilimi wanda aka tsara don taimakawa yara su koya ta hanyar wasa.Saitin ya zo cikin bambance-bambancen guda biyu, ɗaya yana da haruffan maganadisu 26 na haruffan Ingilishi da allo na maganadisu, wani kuma mai lambobi 10, siffofi na geometric 10, da tsarin 'ya'yan itace 10 akan tiles na maganadisu, tare da allon maganadisu.Allon maganadisu yana da sifofi masu dacewa don dacewa da fale-falen maganadisu, yana bawa yara damar daidaita sifofi da sanya su a kan allo.Wannan abin wasan yara cikakke ne ga yara saboda yana da daɗi da ilimantarwa.An tsara saitin don taimaka wa yara su koyi haruffa, lambobi, sifofi, da 'ya'yan itatuwa ta hanyar gani da kuzari.Haruffa na maganadisu da lambobi suna sauƙaƙa wa yara yin amfani da su da kuma sanya su a kan allo na maganadisu, suna taimakawa wajen daidaita idanu da hannunsu da ƙwarewar injin.Siffofin geometric da tsarin 'ya'yan itace kuma hanya ce mai kyau don gabatar da yara zuwa siffofi da abubuwa daban-daban, kuma allon maganadisu yana ba da damar yin wasa da ƙira.Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalin wannan abin wasan yara shine ɗaukarsa.Saitin yana ƙarami kuma mara nauyi, yana sauƙaƙa ɗaukar tafiya.Ko doguwar mota ce, tafiya ta jirgin sama, ko ziyarar gidan kaka, wannan saitin ya dace don nishadantar da yara da shagaltuwa yayin da suke koyan sabbin dabaru.

Ƙayyadaddun samfur

Abu A'a:139782

Shiryawa:Akwatin Launi

Girman tattarawa:29*21*11CM

 Girman Karton:62*30*71CM

GW&N.W:26.7/24.5 KGS

1 (1) 1 (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    Tambaya

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓi a cikin sa'o'i 24.